Yadda ake zaɓar salo mai salo da iya aiki

Ana iya cewa barkono kayan yaji ne da ba za a iya mantawa da su ba a yawancin jita -jita. Idan kuna da injin niƙa mai amfani, kuna iya amfani da barkono mai ɗanɗano da sauƙi don ƙara dandano a cikin jita -jita. Yadda za a zabi siffofi da iyawa daban -daban?

Siffar mai niƙa barkono

1. Nau'in karkatar da hannu

Mutanen da ke son dafa abinci tabbas za su ji daɗin ƙarar murya lokacin da aka niƙa barkono da ita, da ƙanshin da ke zuwa da ita. Yana da ƙwarewa sosai don amfani! Koyaya, irin wannan injin injin na iya zama da wahala juyawa saboda bambance -bambancen ƙira ko girman. Idan hannayen sun kasance masu santsi ko man shafawa yayin aikin dafa abinci, hakanan zai ƙara wahalar aiki saboda zamewa;

2. Nau'in dannawa ɗaya

Ana sarrafa ta ta musamman ta latsa hannayen hannu a ɓangarorin biyu na babba, ko danna maɓallin; ana iya amfani da shi da hannu ɗaya, wanda ya dace sosai. A lokaci guda, akwai salon ban sha'awa da yawa da za a zaɓa daga. Koyaya, adadin da za a iya niƙawa lokaci ɗaya yawanci ya fi ƙanƙanta, kuma ya fi dacewa a yi amfani da shi a kan tebur azaman abincin gefe idan aka kwatanta da kicin da ke buƙatar kayan yaji da yawa.

3. Nau'in lantarki

Kawai danna sauyawa don niƙa barkono ta atomatik, kuma ana iya sarrafa shi da hannu ɗaya. Yana da matukar aiki-ceton da sauri. Ingancin hatsi na barkono ƙasa ya fi matsakaita fiye da nau'in manhaja, kuma barkonon foda ba mai saukin bayyana.

Tsawo da zaɓin iya aiki

Baya ga bayyanar, girma da ƙarfin mai niƙa barkono shima sassan da dole ne a kula dasu lokacin siye.
Musamman ga nau'in karkatar da hannu biyu, idan girman tukunyar barkono ya yi ƙanƙanta, ƙuƙwalwar hannun hagu da na dama sun yi kusa kuma zai yi wahala a yi amfani da ƙarfi. Ainihin, tsayin kusan 12cm ko sama da haka maza da mata za su iya sarrafa su cikin sauƙi, amma idan yara suna amfani da shi, har da nau'in hannu ɗaya na iya zama da wahala a yi aiki saboda bambancin girman. Kar a manta duba girman hannun mai amfani kafin siyan, sannan zaɓi salon da ya dace.
Bugu da ƙari, yawan barkono zai iya dacewa a cikin injin niƙa yana da mahimmanci. Idan karfin injin niƙa ya yi yawa, saka barkono da yawa a lokaci guda amma ba a yi amfani da shi cikin wani lokaci na iya haifar da barkono ya rasa ƙanshi kafin niƙa da amfani da shi. Don haka, ana ba da shawarar ku sanya adadin barkono da za a iya amfani da shi a cikin kusan watanni 1 zuwa 3, ƙara yawan kari don kula da ƙanshin, da adana sauran barkono a wuri mai sanyi. A lokaci guda, dole ne a nisanci barkonon barkono daga wurare masu zafi kamar murhun gas don gujewa lalacewar hatsin barkono.


Lokacin aikawa: Mayu-24-2021