Gilashin lantarki na batir mai gishiri da injin barkono ESP-1

Takaitaccen Bayani:

Idan kuna son yin amfani da mafi tsami da barkono mai ƙanshi don ƙara dandano a cikin abincinku, kuma ba ku da lokaci da yawa don niƙa shi a hankali, mai sauƙi, mai dacewa, tanadin lokaci da aikin mai niƙa na iya taimaka muku. .


Bayanin samfur

Alamar samfur

Umarnin samfur

Idan kuna son yin amfani da mafi tsami da barkono mai ƙanshi don ƙara dandano a cikin abincinku, kuma ba ku da lokaci da yawa don niƙa shi a hankali, mai sauƙi, mai dacewa, tanadin lokaci da aikin mai niƙa na iya taimaka muku. .

Da shawarar lantarki gishiri da barkono niƙa saita zai iya niƙa abubuwa iri -iri, kamar gishirin teku, barkono baƙi, barkono, cumin, da dai sauransu, ana iya niƙa wasu ƙananan ƙananan barbashi, kuma ana iya daidaita kauri.

Aikin yana da sauƙi kuma mai dacewa. The gishiri niƙa Hakanan za'a iya amfani dashi don niƙa ƙarin abinci ga jarirai. Mai kama da iri na sesame, akwai injin niƙa guda biyu a cikin ɗakin cin abinci da ɗakin dafa abinci: ɗaya don gishiri da ɗayan don barkono, waɗanda za a iya amfani da su ga abincin Sinanci da na Yammacin Turai;

ESP-5_03

Amfanin samfur

Jikin kwalban na lantarki gishiri barkono grinder an yi shi da bakin karfe 304, wanda ba shi da haɗari, ba mai guba ba kuma mara lahani, mai wahala da jurewa, kuma mai sauƙin tsaftacewa. The lantarki barkono grinder kuma yana sanya cikakkun bayanai masu taushi da aiki; motsin yumɓu mai yaɗuwa yana da taurin gaske, yana barin ƙasan kayan ƙanshi Ya fi annashuwa, ba mai guba, mara gurɓatawa, anti-oxidation, kuma ba mai sauƙin tsatsa ba. Abubuwan da ba na ƙarfe na musamman na yumɓu ba za su samar da ramuka kuma su yi tsayayya da haɓaka ƙwayoyin cuta. Mafi barkono niƙa zai iya niƙa kauri ɗaya kawai, wanda yake da sauƙin niƙa daidai. Wannan injin niƙa yana da ƙirar da ta dace sosai. Kuna buƙatar sarrafa ƙwanƙwasa bawul ɗin da ke daidaitawa don ƙayyade kauri na niƙa foda, wanda zai iya biyan ƙarin buƙatun dafa abinci, kuma ƙarfin ma. Yi ban kwana da ramin katin kuma kar a niƙa. Yana da wahala kuma yana kawo muku ƙwarewa mai santsi. Tsarin batir 4 yana kawo ƙarfi mai ƙarfi, maɓallan suna da sauƙi kuma masu dorewa, mafi girma, kuma hannun yana jin daɗi.

ESP-5_05
ESP-5_12
ESP-5_07
ESP-5_08

Haɓaka samfur

Kun cancanci samun barkono grinder wanda ke da ayyuka da yawa a cikin guda ɗaya, kuma yana da tsada sosai barkono grinder.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka